July 15, 2011

super crush kita


i don't know what power or magic music has that it could influence us. habang pinapakinggan ko mga music ni jovit baldivino, parang kinukurot puso ko... tagos hanggang buto! ang lupit, super galing niya talaga.. idol! isang tunay na talento! hanga ako sa'yo.. i hope to see and meet him personally, SANA.. SANA.. SANA.. 


isa pa na kahanga-hanga sa kanya ay pagiging humble niya sa kabila ng tagumpay na natamo niya... you're the man, continue to inspire more! malayo pa mararating mo, isa lamang ako sa maraming humahanga sa kanya, ibang klase talaga.. nakaka-inlove:)) 



No comments: